Asianet News TeluguAsianet News Telugu

Telangana Elections 2023 : 119 నియోజకవర్గాల్లో బరిలో ఉన్న బీఆర్ఎస్ అభ్యర్థులు వీరే...

తెలంగాణలో మొత్తం 119 అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాలకు నవంబర్ 30న పోలింగ్ జరగనుంది. రాష్ట్రం ఏర్పడిన తరువాత వరుసగా రెండు సార్లు అధికారంలో ఉంది బీఆర్ఎస్ పార్టీ. మూడోసారీ విజయాన్ని సాధించి హ్యాట్రిక్ కొట్టాలనుకుంటోంది. మరి ఈసారి బీఆర్ఎస్ నుంచి బరిలో ఉన్న అభ్యర్థులు ఎవరంటే.. 

Telangana Elections 2023 : These are the BRS candidates in119 constituencies  - bsb
Author
First Published Nov 28, 2023, 1:30 PM IST

నియోజకవర్గాల వారీగా బరిలో ఉన్న బీఆర్ఎస్ అభ్యర్థులు...

1. సిర్పూర్                                కోనేరు  కోనప్ప 
2. చెన్నూరు (ఎస్సీ)                  బాల్క సుమన్
3. బెలంపల్లి (ఎస్సీ)                 దుర్గం చిన్నయ్య
4. మంచిర్యాల                         నడిపల్లి దివాకర్ రావు
5. అసిఫాబాద్ ( ఎస్టీ)                 కోవా లక్ష్మి
6. ఖానాపూర్ (ఎస్టీ)                   భూక్యా జాన్సన్
7. ఆదిలాబాద్                          జోగు రామన్న
8. బోథ్ (ఎస్టీ)                            అనిల్ జాదవ్
9. నిర్మల్                                 ఇంద్రకరణ్ రెడ్డి
10. ముథోల్                             జి విఠల్ రెడ్డి 
11. ఆర్మూర్                             జీవన్ రెడ్డి
12. బోధన్                               షకీల్ అహ్మద్
13. జుక్కల్ (ఎస్సీ)                  హనుమంతు షిండే
14. బాన్సువాడ                       పోచారం శ్రీనివాస్
15. ఎల్లారెడ్డి                            జాజుల సురేందర్
16. కామారెడ్డి                           కెసీఆర్
17. నిజామాబాద్ అర్బన్         గణేష్ బిగాలా
18. నిజామాబాద్ రూరల్         బాజిరెడ్డి గోవర్ధన్
19. బాల్కొండ                         ప్రశాంత్ రెడ్డి
20. కోరుట్ల                              సంజయ్ రావు
21. జగిత్యాల                         ఎం సంజయ్
22. ధర్మపురి (ఎస్సీ)               కొప్పుల ఈశ్వర్
23. రామగుండం                    కోరు కంటి చందర్
24 మంథని                            పుట్టా మధుకర్
25. పెద్దపల్లి                          దాసరి మనోహర్
26. కరీంనగర్                        గంగుల కమలాకర్
27. చొప్పదండి (ఎస్సీ)         సుంకే రవిశంకర్
28. వేములవాడ                    లక్ష్మీనరసింహారావు
29. సిరిసిల్ల                           కేటీఆర్
30. మానకొండూరు (ఎస్సీ)     రసమయి బాలకిషన్
31. హుజురాబాద్                   పాడి కౌశిక్ రెడ్డి
32. హుస్నాబాద్                     ఒడితెల సతీష్
33. సిద్దిపేట                          హరీష్ రావు
34. మెదక్                              పద్మాదేవేందర్
35. నారాయణఖేడ్                ఏం భూపాల్ రెడ్డి
36. ఆందోల్ (ఎస్సీ)              చంటి క్రాంతి కిరణ్
37. నరసాపూర్                     సునీతా లక్ష్మారెడ్డి
38. జహీరాబాద్ (ఎస్సీ)         మాణిక్ రావు
39. సంగారెడ్డి                       చింతా ప్రభాకర్
40. పటాన్ చెరు                    మహిపాల్ రెడ్డి
41. దుబ్బాక                          కొత్త ప్రభాకర్ రెడ్డి
42. గజ్వేల్                            కెసిఆర్
43. మేడ్చల్                          మల్లారెడ్డి
44. మల్కాజ్గిరి                       మర్రి రాజశేఖర్ రెడ్డి
45. కుత్బుల్లాపూర్                 కేపీ వివేకానంద
46.  కుకట్పల్లి                        కృష్ణారావు
47. ఉప్పల్                            బండారి లక్ష్మారెడ్డి
48. ఇబ్రహీంపట్నం               మంచిరెడ్డి కిషన్ రెడ్డి
49. ఎల్బీనగర్                       దేవీ రెడ్డి సుధీర్ రెడ్డి
50. రాజేంద్రనగర్                టి ప్రకాష్ గౌడ్
51. మహేశ్వరం                    సబితా ఇంద్రారెడ్డి
52. శేరిలింగంపల్లి                అరికెపూడి గాంధీ
53. చేవెళ్ల (ఎస్సీ)                 కాలె యాదయ్య
54. పరిగి                              కొప్పుల మహేష్ రెడ్డి
55. వికారాబాద్ (ఎస్సీ)         మెతుకు ఆనంద్
56. తాండూరు                     పిపి రోహిత్ రెడ్డి
57. ముషీరాబాద్                 ముఠాగోపాల్
58. మలక్పేట్                    తీగల అజిత్ రెడ్డి
59. అంబర్పేట                 కాలేరు వెంకటేష్
60. ఖైరతాబాద్                 దానం  నాగేందర్
61.  జూబ్లీహిల్స్                 మాగంటి గోపీనాథ్
62. సనత్ నగర్                 తలసాని శ్రీనివాస్
63. నాంపల్లి                       ఆనంద్ కుమార్
64. కార్వాన్                        అయిందాల కృష్ణ
65. గోషామహల్                 నందకిషోర్ వ్యాస్
66. చార్మినార్                    సలావుద్దీన్ లోడి
67.చాంద్రాయణ గుట్ట        ఎం సీతారాంరెడ్డి
68. యాకుత్పురా               సామ సుందర్ రెడ్డి
69.. బహదూర్పురా             అలీ బక్రీ
70. సికింద్రాబాద్               టి.  పద్మారావు
71. కంటోన్మెంట్ (ఎస్సీ)     లాస్య నందిత
72. కొడంగల్                     పట్నం నరేందర్
73. నారాయణపేట             ఎస్ రాజేందర్ రెడ్డి
74. మహబూబ్నగర్              వి శ్రీనివాస్ గౌడ్
75. జడ్చర్ల                          సి లక్ష్మారెడ్డి
76. దేవరకద్ర                      ఆల వెంకటేశ్వర్
77. మక్తల్                           చిట్టెం రామ్మోహన్
78. వనపర్తి                         ఎస్ నిరంజన్ రెడ్డి
79. గద్వాల                         కృష్ణమోహన్ రెడ్డి
80. అలంపూర్ (ఎస్సీ)        విజయుడు
81. నాగర్ కర్నూల్             మర్రి జనార్దన్ రెడ్డి
82. అచ్చంపేట (ఎస్సీ)      గువ్వల బాలరాజు
83. కల్వకుర్తి                      జైపాల్ యాదవ్
84. కొల్లాపూర్                      హర్షవర్ధన్ రెడ్డి
85. షాద్నగర్                      అంజయ్య యాదవ్
86. దేవరకొండ (ఎస్టీ)          రవీంద్ర కుమార్
87. నాగార్జునసాగర్           నోముల భగత్
88. మిర్యాలగూడ              ఎన్ భాస్కరరావు
89. హుజూర్ నగర్            సైదిరెడ్డి
90. కోదాడ                        బొల్లం  మల్లయ్య
91. సూర్యాపేట                 జగదీశ్ రెడ్డి
92. నల్గొండ                     భూపాల్ రెడ్డి
93. మునుగోడు                 కే ప్రభాకర్ రెడ్డి
94. భువనగిరి                     పైళ్ల శేఖర్ రెడ్డి
95. నకిరేకల్ (ఎస్సీ)            చిరుమర్తి లింగయ్య
96. తుంగతుర్తి                    గాదరి కిషోర్ కుమార్
97. ఆలేరు                         గొంగిడి  సునీత
98. జనగాం                         పల్లా రాజేశ్వర్ రెడ్డి
99. స్టేషన్ ఘన్పూర్ (ఎస్సీ)      కడియం శ్రీహరి
100. పాలకుర్తి                            ఎర్రబెల్లి
101. డోర్నకల్ (ఎస్టీ)                   డీఎస్ రెడ్యానాయక్
 102. మహబూబాబాద్ (ఎస్టీ)       బానోత్ శంకర్ నాయక్
 103. నర్సంపేట                        పెద్ది సుదర్శన్ రెడ్డి
 104. పరకాల                              చల్లా ధర్మారెడ్డి
105. వరంగల్ పశ్చిమ                 వినయ్భాస్కర్
106. వరంగల్ తూర్పు                 నల్లపునేని నరేందర్
107. వర్ధన్నపేట (ఎస్టీ)                ఆరూరి రమేష్
108. భూపాలపల్లి                      వెంకట రమణారెడ్డి
109. ములుగు (ఎస్టీ)                  బడే నాగజ్యోతి
110. పినపాక (ఎస్టీ)                     రేగా కాంతారావు
111. ఇల్లందు (ఎస్టీ)                  హరిప్రియ నాయక్
112. ఖమ్మం                             పువ్వాడ అజయ్
113. పాలేరు                             కందాల ఉపేందర్ రెడ్డి
114. మధిర (ఎస్సీ)                 లింగాల కమల్ రాజ్
115. వైరా (ఎస్టీ)                      బానోతు మదన్లాల్
116. సత్తుపల్లి                         సండ్ర వెంకట వీరయ్య
117. కొత్తగూడెం                       వెంకటేశ్వరరావు
 118. అశ్వరావుపేట (ఎస్టీ)        మెచ్చ నాగేశ్వరరావు
119. భద్రాచలం (ఎస్టీ)             తెల్లం వెంకట్రావు

Follow Us:
Download App:
  • android
  • ios